Thể Thao - Văn hóa Đà Nẵng: Hội trại “Sức trẻ Đại học Duy Tân” Nằm trong các chương trình hoạt động của “Năm Thanh niên”, sáng ngày 16/4, Trường Đại học Duy Tân, Đà Nẵng đã tổ chức Hội trại “Sức trẻ Đại học Duy Tân”. TAGS: Hội trại, “Sức trẻ Đại học Duy Tân” Các tin khác Ấn tượng Duy Tân trong Liên hoan Tiếng hát Giáo viên Toàn quốc lần thứ IIITưng bừng Hội trại Duy TânGiải Bóng đá Sinh viên Khoa Quản trị Kinh doanhFDTU - Gặp Mặt Đầu Xuân Tân MãoChuyến Tham quan Thực tế Thư Viện Đại học Duy TânSơ khảo Cuộc thi “Dự án Kinh tế Cộng đồng”Giao lưu với trường Sào NamSinh viên Du Lịch: Cùng hội ngộ tại DTUKỷ niệm ngày HS-SV toàn quốc: Hãy thắp lửa nghiên cứu cho nhà khoa học Trẻ